THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.




michuzi and ndesanjo


Jamani nimejiunga kwenye gari hili la blogu. Tusionane noma. Leteni vituz. Anayetaka masnepu ya bongo aseme tu atapata. Muulizeni Ndesanjo ambaye ananifungulia hii blogu tukiwa pamoja Helsinki kwenye mkutano huu hapa. Picha hii kapiga dada mmoja hivi...sijui anaitwa nani. Picha hii ni kwenye tafrija fupi ya kunipokea ndani ya jengo la Finlandia Hall.


Kuna Maoni 15 mpaka sasa.

  1. Mapicha kibao kaka tutapata nimefurahi sana "kifaa" kama wewe kuingia katika ulimwengu huu wa blogu.Ndesanjo kafanya kazi kubwa kukuambukiza haka "kaugonjwa" ka kublogu Karibu sana!.Tunategemea mambo mengi toka kwako.

  2. Ndesanjo Macha Anasema:

    Michuzi, huu ugonjwa naona umekuingia kisawasawa. Tatizo ni kuwa hauna dawa!

  3. Indya Nkya Anasema:

    Karibu Bwana Michuzi ukongwe wako wako wa picha ni muhimu kabisa katika ulimwengu huu wa blogu

  4. mwandani Anasema:

    Karibu Michuzi.

  5. Anonymous Anasema:

    Tofauti na wanablogu wengi wewe unaishi ndani ya bongo, hivyo vitu vyako vitakua toka jikoni-- mambo yako yatakuwa "live" lakini sio live8.
    Hongera kwa kuingia.
    Mloyi.

  6. Anonymous Anasema:

    Jamani nimeipitia site hii ki-bahati bahati tu.

    What is all about?

    Please Michuzi tell me...it seems you are a famous person here

  7. Anonymous Anasema:

    MICHUZI LEO NIMEONA NIJE SIKU YA UZINDUZI KUKUPA HONGERA KWA KUTIMIZA MIAKA MIWILI.

    HONGERA SANA KWA KAZI NZURI UNAYOIFANYA.

  8. Anonymous Anasema:

    asante kwa kuniskiliza - michuzi

  9. Anonymous Anasema:

    haaa,michuzi kumbe unavaaga sutiiiii,hongera baba imekukaa balaaaaaaa

  10. Anonymous Anasema:

    hongera ankal uko juu kama mbingu,mungu akuoongezeeee maujuzi zaidi tchao.

  11. Isaac Anasema:

    Hongera kwa kufikisha miaka 5.

  12. Mimi Anasema:

    HONGERA KWA MIAKA MITANO YA BARAZA MJOMBA:-) ALL THE BEST

  13. Anonymous Anasema:

    ankal,
    kwanza habari za kazi maana naona sasa mna kazi kubwa huko kwetu ,sisi walinda amani huku Darfur sudan tunawatakia idd mubarak na kampeni njema pia naipongeza blog ya jamii kwa kutimiza miaka mitano maana tunapata habari nyingi kupitia Glob hii ya Jamii sisi tulioko huku Sudan

  14. Anonymous Anasema:

    Uncle Hongera sana kwa kutimiza miaka 5 .....Mungu akuzidishie zaidi...Kwa kweli umetuokoa sana sisi watanzania kwa hii blog ...umetuelimisha, kutuhabarisha vitu vingi vya duniani,...keep it mna..


    Rodrick Mwambene---Mdau

  15. Anonymous Anasema:

    Toka tarehe 8/9/2005 mpaka 8/9/2011 ni Miaka sita sasa! Big up Michuzi!